देखभाल दुरुस्तीच्या कामासाठी उद्या मध्ये रेल्वेचा मेघा ब्लॉक

नेशन न्यूज मराठी टीम.

मुंबई/प्रतिनिधी– मध्य रेल्वे 30.10.2022 रोजी देखभाल दुरुदुरुस्तीचे काम करण्यासाठी उपनगरीय रेल्वे लाईन वर मेगा ब्लॉक घेणार आहे. उद्या घेण्यात येणारा मेघा ब्लॉक पुढील प्रमाणे असेल तरी नागरिकांनी याची नोंद घ्यावी.

सकाळी ११.०५ ते दुपारी ३.५५ पर्यंत माटुंगा – मुलुंड अप आणि डीएन फास्ट लाईन्स
सकाळी 10.25 ते दुपारी 3.35 पर्यंत छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस मुंबईहून सुटणाऱ्या जलद सेवा माटुंगा आणि मुलुंड दरम्यान स्थानकांवर त्यांच्या संबंधित वेळापत्रकानुसार धीम्या मार्गावर वळवल्या जातील. ठाण्याच्या पलीकडे असलेल्या जलद गाड्या जलद मार्गावर वळवल्या जातील आणि निर्धारित वेळेच्या 15 मिनिटे उशिरा पोहोचतीलठाण्याहून सकाळी 10.50 ते दुपारी 3.46 वाजेपर्यंत अप जलद सेवा मुलुंड आणि माटुंगा दरम्यान अप धीम्या मार्गावर त्यांच्या संबंधित वेळापत्रकानुसार स्थानकांवर थांबवल्या जातील.पुढे या अप जलद सेवा अप जलद मार्गावर वळविल्या जातील आणि नियोजित वेळेच्या 15 मिनिटे उशिरा पोहोचतील.

कुर्ला आणि वाशी अप आणि डीएन हार्बर मार्गावर सकाळी 11.10 ते दुपारी 4.10 वाजेपर्यंत छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनसवरून सकाळी १०.३४ ते दुपारी ३.३६ या वेळेत पनवेल/बेलापूर/वाशी येथून सुटणाऱ्या हार्बर मार्गावरील सेवा आणि पनवेल/बेलापूर/वाशी येथून सकाळी १०.१६ ते दुपारी ३.४७ या वेळेत छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनससाठी सुटणाऱ्या अप हार्बर मार्गावरील सेवा रद्द राहतील. तथापि, ब्लॉक कालावधीत छत्रपती शिवाजी महाराज टर्मिनस-कुर्ला आणि पनवेल-वाशी या भागांवर विशेष सेवा चालवल्या जातील.

ब्लॉक कालावधीत हार्बर मार्गावरील प्रवाशांना ठाणे-वाशी/नेरूळ स्थानकावरून सकाळी १०.०० ते सायंकाळी ६.०० वाजेपर्यंत प्रवास करण्याची परवानगी आहे. हे मेंटेनन्स मेगा ब्लॉक्स पायाभूत सुविधांच्या देखभालीसाठी आणि सुरक्षिततेसाठी आवश्यक आहेत. प्रवाशांना विनंती करण्यात आली आहे की, त्यामुळे होणार्‍या गैरसोयीबद्दल रेल्वे प्रशासनाला सहकार्य करण्याचे आवाहन मध्ये रेल्वे कडून करण्यात आले आहे.
 
Share via

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2020 Nation News Marathi | All Rights Reserved | Designed By - Way For Web