वाहन चोरी व मोबाईल चोरी गुन्हयातील दोन आरोपींना कोनगाव पोलीसांनी केली अटक

भिवंडी/प्रतिनिधी – मागील काही दिवसापासून भिवंडीत वाहन चोरीसह मोबाईल चोरीचे प्रमाण वाढले असल्याने या गुन्ह्यांना आळा बसण्यासाठी पोलोसांकडून प्रयत्न सुरु असून वाहन चोरी व मोबाईल चोरी गुन्हयातील दोन आरोपींना कोनगाव पोलीसांनी केली अटक केल्याची माहिती कोनगाव पोलोसांनी दिली आहे.               

कोनगाव पोलीस ठाण्याचे पोलीस उपनिरीक्षक पराग भाट व तपास पथकातील अंमलदार यांना गुप्त बातमीदारामार्फत मिळालेल्या माहितीवरून आरोपी फकीर मोहम्मद नजीर इनामदार ( वय ३० वर्षे, रा. कल्याण ) यास ताब्यात घेऊन त्याच्याकडून कसून चौकशी केली असता त्याने दोन मोटार सायकल व एक ऑटो रिक्षा चोरी केल्याची कबुली दिली असून हा मुद्देमाल पोलिसांनी जप्त केला आहे.             

त्याचबरोबर मोबाईल फोन चोरी करणारा आरोपी फिरोज रजा मोहम्मद शरीफ शेख ( वय २३, रा. रांजणोली , मुळगाव- जि. फैजाबाद, उत्तरप्रदेश ) याचा कसोशीने शोध घेवून त्यास साईबाबा मंदीरासमोरून ताब्यात घेवुन त्याचेकडून एपल आय फोन कंपनीचा एक मोबाईल व ओपो कंपनीचा एक मोबाईल असे दोन फोन जप्त करून त्यास अटक करण्यात आली आहे. या दोन्ही आरोपींकडून कोनगाव पोलिसांनी मुद्देमाल जप्त केला असल्याची माहिती कोनगाव पोलीसांनी दिली आहे.  

Share via

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2020 Nation News Marathi | All Rights Reserved | Designed By - Way For Web