कल्याणात साकारला प्रतिकात्मक दि.बा.पाटील आंतरराष्ट्रीय विमानतळाचा देखावा

प्रतिनिधी/संघर्ष गांगुर्डे – नवी मुंबई विमानतळाला दि बा पाटील यांचे नाव देण्याची येथील भूमीपुत्रांनी मागणी केली आहे. त्यासाठी मोठे आंदोलनहि झाले होते आता मात्र याचे प्रतिबिंब गणेशउत्सवाच्या देखाव्यात पाहायला मिळाले आहे .कल्याण मधील उंबर्डे गावात राहणारं लोखंडे कुटुंबियाच्या घरात गेल्या 35 वर्षांपासून गणेशोत्सव मोठ्या भक्ती भावाने साजरा केला जातो .यंदा लोखंडे कुटुंबाच्या घरी बाप्पा विराजमान झालेले आहे .बाप्पा समोर आरास साकारताना यंदा लोखंडे कुटुंबीयांनी आंतरराष्ट्रीय विमानतळाचा विषय घेतला आहे .प्रतिकात्मक आंतरराष्ट्रीय विमानतळ साकारत या विमानतळाला दि बा पाटील आंतरराष्ट्रीय विमानतळ अस नामकरण केलं आहे .

Share via

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

© 2020 Nation News Marathi | All Rights Reserved | Designed By - Way For Web