महिंद्राची इकार ईकेयूव्ही100 बाजारात विक्रीस सज्ज.

आता सर्व मुख्य वाहन कंपन्या आता आपले लक्ष इ कार कडे वळवत आहे त्याच्यातच महिंद्रा कंपनीने आपली इकार ईकेयूव्ही 100 बाजारात आणली आहे. मार्च मध्ये या कर चे बुकिग सुरु होईल. नवीन महिंद्रा ईकेयूव्ही 100 चे पॉवरिंग एक इलेक्ट्रिक मोटर आहे जी 54 एचपी आणि 120 एनएम पीक टॉर्क वितरीत करते. हे स्वयंचलित ट्रांसमिशनसह दिले जाते. ईकेयूव्ही 100 इलेक्ट्रिक वाहन 15.9 लिथियम-आयन बॅटरीसह येते, नवीन महिंद्रा ईकेयूव्ही 100 समोरची बाजू मिश्रधातूचा वापर करून बनवलेली दिसते त्याच बरोबर मध्ये काही कॉस्मेटिक बदलांसह बाहेरून मजबूत दिसते . नवीन इलेक्ट्रिक वाहनाच्या केबिनमध्ये मल्टीफंक्शन स्टीयरिंग व्हील आणि टचस्क्रीन इन्फोटेनमेंट सिस्टम सारखी वैशिष्ट्ये मिळतात. कनेक्ट केलेले कार तंत्रज्ञान देखील उपलब्ध आहे, जे स्मार्टफोन अनुप्रयोगाद्वारे वापरले जाऊ शकते.
महिंद्रा ईकेयूव्ही १०० ऑनबोर्ड संगणकांसह आहे जे रिमोट डायग्नोस्टिक्स, केबिन प्रीकूलिंग, रिमोट डोर लॉक,अनलॉक, लोकेशन ट्रॅकिंग, आपल्या ड्रायव्हिंग पॅटर्नचे परीक्षण आणि बॅटरीच्या स्थितीविषयी माहिती प्रदान करतात.
8.25 Rs लाख रुपये (एक्स-शोरूम, दिल्ली) च्या सुरुवातीच्या किंमतीनुसार, नवीन महिंद्रा ईकेयूव्ही100 हे सध्याचे सर्वात स्वस्त परवडणारे इलेक्ट्रिक वाहन आहे. हे देशातील लॉन्च झाल्यावर मारुती सुझुकी इंडियाच्या आगामी ईव्हीला टक्कर देईल.
Share via

© 2020 Nation News Marathi | All Rights Reserved | Designed By - Way For Web